F1 live stream 2022: yadda ake kallon kowane Grand Prix akan layi daga ko'ina

Kalandar Formula 2022 ta 1 ya bambanta da na bara, yana nuna 23 F1 Grand Prix don kallo sabanin 17. Kuma fatan ya kara girma ta hanyar hada wasu abubuwan ban mamaki, gami da Grand Prix na Holland na farko tun 1985.

Zakaran sarauta Lewis Hamilton, direban F1 mafi nasara a kowane lokaci, zai kare kambunsa na Mercedes, amma an sami wasu manyan canje-canjen ma'aikata masu ban sha'awa a wasu wurare a kan grid. Ci gaba da karantawa kamar yadda jagoranmu ya bayyana yadda ake kallon F1 live rafi akan layi daga ko'ina cikin duniya.

2022 F1 live stream
Lokacin F2022 na 1 yana gudana daga Maris 28 zuwa Disamba 12, tare da duk wasannin da Sky Sports ke watsawa a Burtaniya. A cikin Amurka zaku iya kunna ta hanyar ESPN, tare da Sling TV kyakkyawan zaɓi don masu yanke igiya. Cikakken yawo da cikakkun bayanan kallon TV suna ƙasa - kuma zaku iya ɗaukar ɗaukar hoto da kuka fi so tare da ku duk inda kuke tare da taimakon ingantaccen bayani na VPN.

Sebastian Vettel's Ferrari mafarki ya ƙare a ƙarshe godiya ga Aston Martin, tsohon Racing Point. Maye gurbinsa a cikin wannan alamar jan motar shine Carlos Sainz, wanda Daniel Ricciardo ya maye gurbinsa a McLaren, wanda ya kasance yana cin wuta ga Renault (yanzu Alpine) a karshen kakar wasan da ta gabata.

Bayan ya zo cikin whisker na rashin samun wurin zama kwata-kwata, canjin Sergio Perez zuwa Red Bull ya yi kama da kyakkyawan yunkuri ga bangarorin biyu. Mexican yana da abin da ake bukata don lashe tseren - wani abu da Red Bull bai yi kusan isa ba a cikin 'yan shekarun nan.

Akwai sabbin yara da yawa akan toshe kuma, tare da wasu suna tabbatar da shahara fiye da wasu. Alpha Tauri ya kawo Yuki Tsunoda mai shekaru 20 don yin haɗin gwiwa ɗaya daga cikin fitattun ƴan wasan 2020, Pierre Gasly.

A halin da ake ciki, zakaran F2 Mick Schumacher - ɗan shahararren zakaran duniya na F1 sau bakwai Michael Schumacher - an kira shi zuwa ga Team Haas tare da mai tsananin rigima (don sanya shi cikin ladabi) Nikita Mazepin, wanda ya maye gurbin Kevin Magnussen da Romain Grosjean.

Ci gaba da karantawa yayin da muke bayanin inda zaku sami rafi mai gudana na F1 kuma ku kalli kowane tseren Formula 2022 na 1 akan layi duk inda kuke a yanzu.

Yadda ake kallon F1 daga wajen ƙasarku
Idan kun sami kanku a ƙasashen waje kwata-kwata yayin lokacin 2022 F1, da alama ba za ku iya samun damar yin amfani da tsarin Formula 1 da kuka saba ba kamar yadda kuke yi a gida. Wannan ba lallai ba ne dalilin ƙararrawa ba, amma a maimakon haka sakamakon toshe ƙasa - wanda aka fi fahimtar shi azaman iyakoki na dijital waɗanda ke taƙaita wasu ayyuka da abun ciki zuwa wasu sassan duniya.

Abin farin ciki, akwai hanyar da ta dace a kusa da wannan ta hanyar VPN. Wannan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan software ce wacce ke ba ku damar kewaya waɗannan iyakoki na dijital, ta haka ne ke ba ku damar yin duniyar duniyar kuma har yanzu samun damar rafin F1 da kuka fi so. Yana da cikakken tsari na doka, mai araha, kuma mai sauƙin amfani - ba mu damar yin ƙarin bayani.

Yi amfani da VPN don kallon 2022 F1 live rafi daga ko'ina

ExpressVPN - sami mafi kyawun VPN na duniya
Mun sanya duk manyan VPNs ta hanyoyin su kuma muna ƙidaya ExpressVPN a matsayin babban zaɓin mu, godiya ga saurin sa, sauƙin amfani da sifofin tsaro mai ƙarfi. Hakanan yana dacewa da kusan kowane na’urar yawo a can, gami da Amazon Fire TV Stick, Apple TV, Xbox da PlayStation, da kuma wayoyin Android da Apple.

Yi rajista don shirin shekara-shekara yanzu kuma sami ƙarin watanni 3 KYAUTA. Kuma idan kun canza ra'ayin ku a cikin kwanaki 30 na farko, sanar da su kuma za su mayar muku da kuɗin ku ba tare da ƙugiya ba.

-Gwada ExpressVPN 100% mara haɗari don kwanaki 30

Jadawalin tsere na F1: 2022 Grand Prix kwanakin
An fara kakar F1 2022 a Bahrain a wannan Maris, alamar a shift daga al'adar kwanan nan. GP na Ostiraliya ya yi aiki a matsayin mai buɗe lokacin gargajiya na 'yan shekaru, amma an tura tseren zuwa Nuwamba saboda Covid-19.

Lura cewa Grand Prix zai faru a ranar ƙarshe da aka jera don kowane taron - kwanakin buɗe aikace-aikacen baƙi da kuma zaman cancanta.

Maris 26-28: Bahrain Grand Prix, Bahrain International Circuit, Sakhir
Afrilu 16-18: Emilia Romagna Grand Prix, Autodromo Internazionale Enzo e Dino Ferrari, Imola
Afrilu 30-Mayu 2: Portuguese Grand Prix, Autódromo Internacional do Algarve, Portimão
Mayu 7-9: Grand Prix na Sipaniya, Circuit de Barcelona-Catalunya, Montmeló
Mayu 21-23: Monaco Grand Prix, Circuit de Monaco, Monte Carlo
Yuni 4-6: Azerbaijan Grand Prix, Baku City Circuit, Baku
Yuni 11-13: Grand Prix na Kanada, Circuit Gilles Villeneuve, Montréal
Yuni 25-27: Faransa Grand Prix, Circuit Paul Ricard, Le Castellet
Yuli 2-4: Grand Prix na Austrian, Red Bull Ring, Spielberg
Yuli 16-18: Grand Prix na Burtaniya, Silverstone Circuit, Silverstone
Yuli 30-Agusta 1: Hungarian Grand Prix, Hungaroring, Mogyoród
Agusta 27-29: Belgian Grand Prix, Circuit de Spa-Francorchamps, Stavelot
Satumba 3-5: Yaren mutanen Holland Grand Prix, Zandvoort Circuit, Zandvoort
Satumba 10-12: Italiyanci Grand Prix, Autodromo Nazionale di Monza, Monza
Satumba 24-26: Grand Prix na Rasha, Sochi Autodrom, Sochi
Oktoba 1-3: Singapore Grand Prix, Marina Bay Street Circuit, Singapore
Oktoba 8-10: Grand Prix na Japan, Suzuka International Racing Course, Suzuka
Oktoba 22-24: Grand Prix na Amurka, Da'irar Amurka, Austin, Texas
Oktoba 29-31: Mexico City Grand Prix, Autódromo Hermanos Rodríguez, Mexico City
Nuwamba 5-7: São Paulo Grand Prix, Autódromo José Carlos Pace, São Paulo
Nuwamba 19-21: Australian Grand Prix, Albert Park Circuit, Melbourne
Disamba 3-5: Saudi Arabian Grand Prix, Jeddah Street Circuit, Jeddah
Disamba 10-12: Abu Dhabi Grand Prix, Yas Marina, Abu Dhabi
f1 live ruwa

Yadda ake kallon rafin F1 kai tsaye a Burtaniya

Kuna iya kallon kowane 2022 F1 GP ta Sky Sports da tashar Sky Sports F1 da aka sadaukar. Masu biyan kuɗi kuma suna samun kallon tafiya ta amfani da Sky Go app, wanda ke samuwa akan kusan dukkanin wayoyi na zamani, kwamfutar hannu, kwamfyutoci, PC da consoles.

Ga waɗanda ba tare da Sky ba, mafi kyawun zaɓi shine a kama Wutar Watanni na Wasannin Sky Sports na Yanzu, wanda ya haɗa da duk tashoshi 11.

Grand Prix na Burtaniya a karshen mako na Yuli 18 za a nuna shi kyauta akan Channel 4 da sabis na yawo na All4, da kuma akan Sky.

Don samun damar sabis ɗin yawo da kuka saba daga wajen Burtaniya, kuna buƙatar zazzage VPN mai kyau kamar yadda aka yi bayani a sama.

Mai alaka: yadda ake kallon gasar zakarun Turai kai tsaye
watch f1 mu live stream

Yadda ake kallon F1: tseren raye-raye na Formula 1 a Amurka

Don lokacin 2022 F1, ESPN ce za ta ba da cikakkiyar ɗaukar hoto a cikin Amurka. Masu yanke igiyar suna cikin sa'a, kuma, saboda zaku iya samun ESPN ba tare da fakitin kebul mai tsada ba.

Daga cikin zaɓuɓɓuka da yawa daban-daban, mafi kyawun masu sha'awar Formula 1 suna son kallon rafi na F1 shine Sling TV, wanda kunshin Sling Orange ya ƙunshi tashoshi ESPN akan $ 35 kawai a wata - duba Sling TV kuma adana $ 10 a watan ku na farko, zabin naku ne.

ABC kuma tana ba da ɗaukar hoto kai tsaye na GP na Kanada, Amurka da Mexico City. Idan kana da shi akan kebul, mai girma - kawai kai zuwa gidan yanar gizon ABC, shiga tare da takaddun shaidarka, kuma yawo.

A madadin, fuboTV shine madaidaicin sabis na maye gurbin na USB, wanda ke ba da ESPN, ABC da sauran tashoshi sama da 120 akan tsare-tsaren farawa daga $ 64.99 a wata.

Sabbin masu biyan kuɗi ko na yanzu zuwa sabis na yawo na Amurka har yanzu suna iya samun dama ga dandamalin da suka zaɓa daga ƙasashen waje, kuma - duk abin da kuke buƙata shine taimakon VPN mai kyau.

f1 kanada live stream

Live rafi F1 da kallon gasar Grand Prix a Kanada

A Kanada, kuna iya kallon tseren 2022 F1 akan TSN na Ingilishi ko RDS na harshen Faransanci - amma tashoshi ne na ƙima waɗanda galibi suna zuwa tare da fakitin TV na biya.

Idan kun samo su a matsayin wani ɓangare na yarjejeniyar kebul ɗin ku, to kawai za ku iya shiga tare da cikakkun bayanan mai ba ku kuma ku sami damar yin amfani da rafi na F1.

Idan ba ku da kebul, to zaku iya biyan kuɗi zuwa TSN ko RDS akan tsarin yawo kawai daga CA $4.99 a rana ko (mafi kyawun ƙima) $19.99 a wata.

Idan kun yanke shawara don biyan kuɗi ko kuma kuna da, ku tuna za ku iya ɗaukar sabis ɗin yawo wasanni da kuka fi so tare da ku duk inda kuka je - kawai gwada VPN ɗinmu na 1 gabaɗaya 100% mara haɗari don kwanaki 30 kuma bi umarnin da ke sama.

Ƙarin ayyukan wasanni na Kanada: yadda ake kallon tashar NHL kai tsaye
f1 live stream Australia

Yadda ake samun F1 live stream a Ostiraliya

Mai watsa shirye-shiryen TV na Australiya na lokacin 2022 F1 shine Fox Sports, amma idan ba ku da Fox a matsayin wani ɓangare na fakitin TV na biya, mafi kyawun zaɓinku na iya zama yin rajista don sabis na yawo na Kayo Sports mai tasowa.

Ba shi da kwantiragin kulle-kulle kuma yana ba ku dama ga wasu wasanni sama da 50 gami da wasan kurket, NRL, ƙwallon ƙafa… jerin suna ci gaba! Mai amfani idan ba kwa so ku fita gaba ɗaya akan Fox.

Mafi kyau har yanzu, Kayo yana ba da gwaji na makonni biyu KYAUTA!

Bayan haka, Kayo Sports Basic Package yana kashe $ 25 a kowane wata kuma yana bawa masu amfani damar jera na'urori biyu lokaci guda. Sabis ɗin kuma yana ba da fakitin Kayo Sports Premium, wanda ke ba da rafuffuka guda uku na $ 35 a wata.

Network Ten za ta ba da ɗaukar hoto kai tsaye na Grand Prix na Australiya a ƙarshen mako na Nuwamba 21, wanda kuma zaku iya kallo akan layi ta gidan yanar gizon Play 10.

Kar ku manta, zaku iya ɗaukar ɗaukar hoto a ƙasashen waje tare da ku. Ga masu son kallon wasannin gida daga ƙasashen waje, kyakkyawan VPN shine mafita.

yadda ake kallon f1 online

Yadda ake kallon F1 akan layi: rafi kai tsaye a cikin New Zealand

Magoya bayan Formula 1 da ke New Zealand suna samun watsa shirye-shiryen tseren F2022 na 1 ta Spark Sport, wanda ke biyan $ 19.99 kowane wata. Amma idan kawai kuna son kama tsere ɗaya kyauta, kuna cikin sa'a, saboda akwai gwajin kwanaki 7 kyauta.

Da zarar wannan ya ƙare, za ku sami ɗaukar hoto akan farashi mai ma'ana na $24.99 a wata. Kazalika aikin F1, kuna samun ƙwazo na Black Caps da wasan cricket na Ingila, wasan ƙwallon kwando na NBA daga Amurka, da ƙwallon ƙafa na EPL.

Ana samun Spark Sport ta hanyar masu binciken yanar gizo akan PC ko Mac ɗin ku, da na'urorin wayar hannu na Apple da Android, Chromecast, Apple TV, Samsung da aka zaɓa, Sony, Panasonic da LG TVs, kuma zaɓi masu ba da labari na Freeview.

Idan kuna waje kuma kuna son shiga don kallon biyan kuɗin ku kuna iya, ta amfani da ɗayan mafi kyawun shawarwarin VPN.