Mafi kyawun wasannin PC 2021: taken dole-wasa ba kwa son rasa mafi kyawun wasannin PC

Tare da duk wasannin da ke can, yana iya zama mai wahala nemo mafi kyawun wasannin PC. Akwai manyan wasanni da yawa da ake samu, ba kawai taken AAA da indie ba, amma a cikin kowane nau'i. Kuma, tunda akwai nau'ikan nau'ikan, gano mafi kyawun wasan PC na iya zama mai matukar mahimmanci. Koyaya, wasu wasannin sun bambanta da sauran. Ko da yake kowane wasa ya cancanci harbi, waɗanda suka tashi sama yakamata su sami gurbi a ɗakin karatu na wasan kowa.

Don haka, menene ya sa taken ya zama mafi kyawun wasannin PC? Yana son nutsar da ku cikin labarinsa da tsarin sa, yana jawo ku cikin sabuwar duniya da sabuwar kasada. Yawancin sabbin lakabi za su ba ku damar cin gajiyar hakan PC caca da mafi kyau yan kallo kun saka jari da yawa a ciki. Alhamdu lillahi, sabbin GPUs irin su Nvidia RTX 3080 da kuma Babban Navi na AMD sami nau'in wasan kwaikwayo na hoto don ba ku damar fuskantar waɗannan wasannin kamar a zahiri kuna cikin su.

Don taimaka muku kan kasadar ku ta gaba, mun tattara mafi kyawun wasannin PC da ake da su, gami da na mafi kyawun wasannin Steam. Ba kome idan kana so ka nutse cikin mafi girma bude-duniya wasanni, tafi kai-da-kai tare da abokanka a cikin mafi kyawun wasannin co-op PC, ko son yin wasa da mutane a wani gefen duniya a cikin Mafi kyawun MMOs ko MOBAs, zaku sami babban kasada tana jiranku.

Mafi kyawun sabon wasan PC: Aljanna Lost

Aljanna Lost
(Hoto Credit: All in! Games)

Aljanna Lost wasa ne da zai burge magoya bayan madadin tarihin. An saita shi a cikin duniyar da yakin duniya na biyu ya ƙare a lalata makaman nukiliya na Turai da Nazis ya yi. Kusan shekaru 2 bayan wannan taron apocalyptic ya same ku, kuna wasa a matsayin Szymon ɗan shekara 20, kuna binciken wani ɗan fashi na Nazi da aka watsar yana neman wani mutum mai ban mamaki.

Wasan wasan ya yi daidai da sauran na'urorin kwaikwayo na tafiya. Kuma, tun da hanyar sadarwar ku kawai ta hanyar fasahar bunker tare da wata yarinya mai suna Ewa, wannan wasan na iya tunatar da ku Firewatch ta hanyar Bioshock. Ko da yake ɗan gajeren wasa ne, farashin shigarwa daidai ne don nutsewa cikin wannan kasada.

1. Witcher 3: Farauta ta daji

The Witcher 3: Wild Hunt
The Witcher 3: Wild Hunt na iya zama ɗayan mafi kyawun wasannin bidiyo na kowane lokaci. (Credit Image: CD Projekt Red)

The Witcher 3: Wild Hunt yana tsufa kamar ruwan inabi mai kyau. Ko da shekaru da yawa bayan ya faɗo kan tituna, har yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin buɗe ido na duniya waɗanda aka taɓa wanzuwa - haɗe ma'aunin Skyrim na rashin jin daɗi tare da zurfin ban mamaki na Grand sata Auto V. Yana da irin wannan wasan cike da cunkoso, wanda shine dalilin da ya sa ya yi ikirarin matsayi na sama a jerin mafi kyawun wasannin PC a cikin 2021. Mai ban mamaki, kyakkyawa da cikakken lokacin nutsewa - a hanya mai kyau - The Witcher 3: Wild Hunt ba kawai mafi kyawun wasan PC na 2021 ko tsakanin mafi kyawun buɗe wasannin duniya akan PC. Yana iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin bidiyo na kowane lokaci.

 2. Ghostrunner

Fatalwarida
(Kiredit Image: Wasanni 505)

Matsanancin tashin hankali da motsi na yau da kullun sun hadu a cikin wannan wasan dystopian bayan apocalyptic. Wannan FPP ba don rashin hankali ba ne - yana da tashin hankali, mai ban sha'awa, kuma tabbas za ku mutu akai-akai ƙoƙarin doke ta. Idan kun taɓa son wasan da ya zo cikin sassa daidai gwargwado Doom Eternal and Mirror's Edge, kun same shi a ciki Fatalwarida.

An saita wasan a Hasumiyar Dharma, wani nau'in mafaka na ƙarshe ga bil'adama, inda kuka hau hasumiya ta hanyar dandamali da kisan gilla da katana ta haifar don ɗaukar fansa kan mai mulki mara tausayi. Kuna yin haka ta hanyar slicing up maƙiyanku, dodging harsasai, da kuma amfani da dama musamman iyawa don ci gaba da yin hanyar zuwa saman. Wannan shine irin wasan da zai bar ku daga numfashi kawai kuna wasa da shi. Kuma, idan wannan yayi kama da nau'in wasan ku, to kun kasance don jin daɗi.

3. Hadisi

Hades
(Credit Image: Supergiant Games)

Supergiant Games ya yi suna don kansa godiya ga babban liyafar da Pyre, Transistor, kuma, kwanan nan, Bastion ya samu. Magoya bayan ɗakin studio suna da sabon shigarwa don ƙara zuwa ɗakin studio na pantheon na manyan wasanni: Hades. Hades yana amfani da ra'ayi na isometric iri ɗaya na sauran wasannin kuma ya ba da labarin ɗan Hades, Zagreus, yana ƙoƙarin tserewa daga cikin duniya.

Wannan mai rarrafe gidan kurkuku mai kama da damfara yana da wasu sabbin abubuwa sama da hannun riga. Ba wai kawai za ku iya soyayya da wasu haruffa don ƙarin kari ba, amma mutuwa a wasan baya fara ku a wurin bincike na ƙarshe. Lokacin da kuka mutu, kuna iya farawa daga farko amma ba ku fara farawa ba. Kuna iya haɓaka halayenku da makaman ku don haɓaka damar ku na tserewa tare da kowane mutuwa mai zuwa. Wannan yana haifar da jin daɗin ci gaba wanda ke haifar da wasan jaraba sosai.

4. Control

Control
Babu wani abu kamar Sarrafa a kasuwa. (Hoto: Remedy Entertainment/Wasanni 505)

Ba wuya a ga dalilin da ya sa Control ya dauki duniyar caca da guguwa. Ƙungiyoyin ƙirƙira a Remedy Entertainment sun tabbatar da tattara wannan take tare da yalwar ƙauna, suna mai da hankali sosai ga cikakkun bayanai. Wasan cinematic mai zurfi, wannan aikin-kasada yana ba 'yan wasansa abubuwan gani masu ban mamaki, ƙirar yanayi da ƙwararrun wasan kwaikwayo - ba a ma maganar ba, ƙwarewar fama mai gamsarwa.

Control sanya ku a cikin iya takalman Jesse Faden mai gashin wuta. An umurce ku da ku nemo The Oldest House, wani gini a birnin New York wanda ke cikin tsarin gine-gine na yau da kullun kuma kawai yana bayyana ga waɗanda ke sha'awar gano shi, kuma ku nemo ɗan'uwanku da ya ɓace, duk yayin da yake jagorantar Ofishin Kula da Tarayya na Tarayya. a matsayinsa na darekta da kuma sa ido kan abubuwan da suka dace.

Babu wani abu kamar Sarrafa akan kasuwa, kuma yana sa ya zama ɗayan mafi kyawun wasannin PC don kunnawa a yanzu.

5. Duniyar Yaki: Shadowlands

Duniyar Jirgin Sama: Shadowlands
(Hoton hoto: Blizzard)

Duniyar Jirgin Sama: Shadowlands iya zama wasan siyar da sauri wannan gefen Cyberpunk 2077. Amma kuma harbi ne a hannu zuwa ɗaya daga cikin MMOs mafi dawwama a can. Yin la'akari da WoW yana da shekaru 16 a ƙarƙashin belinsa, sabon kashi-kashi yana kiyaye abubuwa sabo ta hanyar gabatar da sabon labari ba kawai ba amma tsarin daidaitawa, samun damar zuwa sabon aji, kuma, ba shakka, sabbin yankuna, dungeons, da hare-hare don ganowa da ɗauka. shiga.

Duniyar Jirgin Sama: Shadowlands yana faruwa a ƙasar matattu, ya rabu zuwa manyan shiyyoyi biyar da kuma tsakiyar gari don bincike. Ko kuna son yin wasa tare da abokai ko magance labarin da kanku, akwai tarin sabbin abun ciki anan don kiyaye ku. Ko da yake akwai abubuwa da yawa na sababbin abubuwan haɓakawa tare da haɓakawa, kamar ƙarin gyare-gyaren halaye da sabon yanki mai faɗuwa da aka sani da "Ƙaƙwalwar Ƙaura" don 'yan wasa na farko don haɓakawa, wasan ya kasance mai gaskiya ga tushen RPG da MMO, yana ba ku irin fantasy. - an ɗora sararin duniya don bincika da kashe dodanni a cikin hakan ya sa wasan ya rayu har tsawon shekaru 16.

6.Microsoft Flight Simulator

Microsoft Flight Simulator
(Kiredit Image: Xbox Game Studios)

Bayan zane-zanen sa mara kyau da kyakkyawan goyan bayan sa, ba zai dauki lokaci mai tsawo ba don gane cewa Microsoft Flight Simulator aikin soyayya ne. Akwai babban kulawa ga daki-daki a nan, kazalika da matakin gaskiya da nutsewa ba za ku sami wani wuri ba. Ta yadda idan ba mai sha'awar simintin jirgin ba ne, za ku so ku fara shiga bandwagon. Ko da yake wannan kuma yana nufin wannan wasan ba zai kasance ga kowa ba. Har yanzu, idan kun kasance mai kishin sim ɗin jirgin ko kuna son jirage da shawagi, za ku ji daɗin damar yin jigilar manyan motoci a cikin mafi kyawun wurare da yanayi masu haɗari a duniya.

Karanta cikakken bayani: Microsoft Flight Simulator

7. Hitman 3

Hitman 3
(Kiredit Image: IO Interactive)

Hitman 3 yana rufe fasalin trilogy ɗin da aka sake yi tare da wata ƙaƙƙarfan shigarwa wanda ke kusa da abin da ya sa waɗannan wasannin suka zama na musamman. Ba ya sake fasalin wasan amma yana gabatar da sabbin taswira guda shida kuma ya tattara labarin da aka fara a cikin Hitman na 2016. Kamar wasannin da suka gabata. Hitman 3Taswirorin za su ɗauke ku a duk faɗin duniya daga Dubai da Ingila zuwa China da ƙari.

Idan baku saba da wasan kwaikwayo na wannan silsila ba, kuna cikin jin daɗi. A matsayin wakili na 47, kuna wasa mai kwantar da hankali da ƙididdige ɗan wasan wanda aikinsa ba shine gudu da bindiga ta hanyar gungun mugayen mutane kamar yadda yawancin wasannin za ku yi ba. Madadin haka, kuna zagayawa manyan taswirori kamar gidan gona na Ingilishi don nemo da kawar da abubuwan da kuke hari cikin nutsuwa ba tare da an gano su ba. A saman wannan, zaku iya kunna taswira iri ɗaya sau da yawa don nemo hanyoyi masu yawa ko hanyoyin labarai don fitar da abubuwan da kuke so, ba da wannan shigarwar, da waɗanda suka gabata, nau'in sake kunnawa da ba ku gani a yawancin. wasanni.

8. Monster Hunter Duniya

Monster Hunter
Monster Hunter: Duniya shine wasan PC na mafarkin ku. (Hoton hoto: Capcom)

Monster Hunter shine ɗayan manyan ikon ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar fasaha wanda ba ku taɓa jin labarinsa ba tsawon shekaru yanzu. Tare da Monster Hunter: Duniya, jerin sun shiga cikin al'ada kuma sun zo PC (yawanci ga 'yan wasa da yawa' taimako), kuma yanzu, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasanni na PC da za ku iya bugawa har yau. 

Monster Hunter: Duniya ta sanya ku cikin takalmin mafarauci, kuma za ku fara farautar dodanni da yawa, ku tube su don sassa, ku kera manyan sulke, sulke. Yana da madaidaicin madauki na wasan kwaikwayo wanda ya ƙare zama ɗaya daga cikin wasannin PC mafi ban sha'awa da lada da za ku iya kunnawa a yanzu. 

Akwai ci gaba da cin zarafi na abun ciki a cikin wannan wasan, kuma Capcom, masu haɓaka wannan farautar dodo, sun himmatu wajen kawo arziƙin DLC kyauta ga wasan - da kuma sabon faɗaɗa mai sanyi a cikin Monster Hunter World: Iceborne. Idan kuna neman abin jaraba, nutsewa kuma mafi mahimmanci, wasan nishaɗi don kunna kanku ko tare da duk abokan ku na kurkusa tare da haɗin gwiwa, Monster Hunter: Duniya shine wasan PC na mafarkinku. Babu shakka yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin PC da zaku iya siya a yau.

9. Mutuwar Mutuwa

mutuwa Stranding
(Kiredit Image: Wasanni 505)

Idan sunan Norman Reedus shine abin da ya ja hankalin ku lokacin da wani ya ambaci Death Stranding, da kyau to kun kasance don jin daɗi. Koyaya, wannan wasan yana samun kulawa da yawa fiye da manyan sunaye da aka haɗe da shi, waɗanda ba zato ba tsammani sun haɗa da Mads Mikkelsen da Léa Seydoux. A matsayinka na dan dako Sam Bridges, ka yi jarumtaka ta ratsa wani yanki na Amurka don isar da kayayyaki masu kima, kewaya kasa da 'yan ta'adda, 'yan fashi da wadannan halittun da ba a ganuwa suka mamaye su da ake kira Abubuwan Teku. Wannan wasan wasan da aka ba da lambar yabo abin jin daɗi ne ga dukkan ma'ana kuma, godiya ga babban labarinsa, wanda zai iya zama abin tunawa da bala'i na yanzu, wasan kwaikwayo mai kyau, tambayoyin nishaɗi, da sauti mai ban sha'awa da gani. 

10. Red Dead Redemption 2

jan fanci marar mutuwa
Red Dead Redemption 2 babban yanki ne na yamma. (Hoto Credit: Rockstar Games)

Sabon sakin da aka yi daga Wasannin Rockstar ya kasance bugu nan take bayan fitowa. Red Dead Redemption 2 babban yammacin yamma ne mai bin Arthur Morgan da gungun sa yayin da suke ƙoƙarin tsira daga ƙagaggun almara na Wild West a matsayin haramtacciyar hanya. Duk da haka, wasan ya fi haka.

Ko yana ɓacewa a cikin labarin, bi ta kowane bangare don neman ƙarshensa, ko kawai haɗin gwiwa tare da dokin ku, RDR2 ɗayan waɗannan wasannin ne inda zaku iya nutsewa cikin sa'o'i 50+ cikin sauƙi kuma har yanzu kuna da abin yi. Wasan wasan taurari ne, kuma zane-zane yana da kyau. Kuna iya ma gudanar da wasan a cikin 8K, idan kana da hardware. Tabbas ba da wannan kallon idan ba ku riga kuka yi ba.

11. Kaddara: Madawwami

Kaddara: Madawwami
Kaddara: Madawwami jahannama ce ta tafiya. (Credit Image: Bethesda Softworks)

Kaddara: Madawwami yana ɗaukar duk abin da aka dawo da Doom na 2016 kuma ya juya shi zuwa 11. Wasan yana da ƙarfi, gani da son rai, kuma shine ainihin abin da zaku yi tsammanin mafarkin zazzaɓi wanda aka yi wahayi ta hanyar Doom zai ji.

Wasan wasan shine mai harbi na farko wanda ba shi da matsala inda zaku shiga jahannama don yaƙi nau'in aljanu marasa ƙarewa kuma ku dawo da mamaye duniya. Cike lafiyar ku wani lokaci yana buƙatar yayyaga dodanni a zahiri, kuma akwai wasu buƙatu don ƙirƙira tare da zaɓin makamin ku, ya danganta da irin aljanin da kuke fuskanta. Koyaya, wannan wasan shine duk game da haifar da ɓarna da gaugawa cikin yaƙi da ƙarfi da ƙarfi kamar yadda zai yiwu.

Ba wai kawai Kaddara ba ce: Madawwama ce jahannama ta tafiya (ƙirar da aka yi niyya). Hakanan wasa ne mai kyan gani wanda ke cin gajiyar sabbin kayan masarufi. Kuma, yanayin 2v1 ne da yawa inda ɗan wasa ɗaya ke ɗaukar ikon “mai kisankai” kuma yana fuskantar wasu aljanu masu sarrafa ɗan wasa guda biyu.

12. Rabin Rayuwa: Alyx

Rabin-Rabin: Alyx
Valve ya ƙawata mu da abin da zai iya zama dalili mafi tursasawa don samun na'urar kai ta VR tare da Half-Life: Alyx. (Hoto Credit: Valve)

Babu wani wasa da aka yi tsammani na tsawon ko tsawon Rabin Rayuwa 3. Don haka, kamar yadda 'yan wasa za su jira ɗan lokaci kaɗan don shi, Valve ya ba mu abin da zai iya zama dalilin da ya fi dacewa don samun Rikicin kai na VR tare da Rabin-Rabin: Alyx.

Rabin Rayuwa: An saita Alyx shekaru 5 kafin Half-Life 2. Abin da ya fara a matsayin aikin ceto ga mahaifin jarumin ya samo asali ne a cikin ƙoƙarin satar babban makami daga masu mulki. Daga wasanin wasan caca mai ma'amala, gwagwarmayar da aka yi tunani da kyau da labari mai ban sha'awa, wannan prequel maraba ce ta nutsewa cikin duniyar Rabin-Life wacce aka yaba da ingancinta a duk duniya.

Idan kuna neman uzuri don shiga cikin wasan VR, wannan na iya zama ɗaya a gare ku. Half-Life: Hankalin Alyx zuwa daki-daki yana nuna abin da za a iya yi tare da VR lokacin da aka ɗauka da gaske.

13. Farza Horizon 4

Forza Horizon 4
Forza Horizon 4 yana kawo tseren zuwa Burtaniya. (Kiredit Image: Microsoft)

Jerin tseren tsere na Microsoft yana samun kyawu kawai tare da kowane saki, kuma ta hanyoyi da yawa wannan jujjuyawar ta wuce babban layin Forza Motorsport a matsayin mafi kyawun wasannin tsere akan PC a halin yanzu. Tabbas sun fi jin daɗi, suna ƙara dash na arcade fun ga motocin da aka sake ƙirƙira da waƙoƙin tseren da muka zo tsammani daga Forza.

Forza Horizon 4 yana da sauƙin ɗayan mafi kyawun wasannin PC da zaku iya siya a yau, kuma wannan shigarwar tana kawo tseren zuwa Burtaniya bayan binciken Amurka, Faransa, Italiya da Ostiraliya a cikin kashi ukun da suka gabata na ikon amfani da sunan kamfani. Yanzu, zaku iya ratsa ƙauyuka masu ban sha'awa, garuruwan bakin teku da kuma birnin Edinburgh ta hanyar mil da yawa na hanyoyin ƙasa da ƙazantattun waƙoƙi a tsakanin. Yana da sauri, tashin hankali da jin daɗi.

Zaku iya sayan Forza Horizon 4 ta hanyar Shagon Microsoft. Hakanan ana samunsa azaman ɓangare na Kayan Wasanni Xbox don PC, ko za ku iya siyan sigar Xbox One kuma ku sami lambar zazzagewa don PC ta amfani da fasalin Xbox Anywhere.

14. Nuhu 2

Nioh 2
(Kiredit Image: Koei Tecmo Games Co, LTD)

Idan kuna son ra'ayin yin wasanni kamar Dark Souls waɗanda suke da wuyar gaske za ku ƙare zurfin ƙamus ɗin ku mai cike da fa'ida, to tabbas Nioh 2 ya kasance na gaba a jerinku don siye. Kamar Daga Wasannin Software, Nioh 2 yana ba ku lada don koyan tsarin yaƙi ciki da waje da matse kowane fa'ida daga ganimar sa, makamanta, da ƙwarewar Yokai don samun nasara. Kuna iya samun ƙarin ƙwarewar Yokai yayin da kuke cin nasara akan abokan gaba. Hakanan kuna da ɗan gyare-gyare da ake samu a gare ku don zurfin wasan kwaikwayo. Wannan mabiyi babban abin bibiyar wasa ne na farko, wanda kuma aka saita a cikin ƙage-zage, sigar tarihi ta Japan, wanda zai sa ku ko dai yin kururuwa cikin ni'ima ko kururuwa cikin fushi.

15. Sekiro: Inuwar Mutuwa Sau Biyu

Sekiro: Shadows Ya Sau Biyu
Sekiro: Shadows Die Sau biyu wasa ne mai wuyar ganewa. (Kiredit Image: Daga Software)

Daga Software sunan gida ne idan aka zo ga zayyana mafi kyawun wasannin PC. Hankalan da ke bayan jerin abubuwan da aka yaba da Dark Souls sun jigilar 'yan wasan PC zuwa wasu wuraren da aka watsar da su kuma ta wasu mafi ƙalubalen wasan kwaikwayo masu fa'ida. Daga Software ya dawo da shi sau ɗaya, tare da Sekiro: Shadows Ya Sau Biyu.

Sekiro ya sanya ku a cikin takalmin matashin Wolf, shinobi mai alhakin ceton ubangidansa. Wasan zai kai ku cikin Japan na ƙarni na 16, amma abubuwa za su zama abin ban tsoro da allahntaka: wannan Daga Software ne da muke magana akai. 

Kada ku yi tsammanin lokaci mai sauƙi na sa, duk da haka. Sekiro: Shadows Die Sau Biyu wasa ne mai wuyar ganewa don ƙwarewa, kuma kuna buƙatar jujjuyawar juzu'i don murkushe hare-haren abokan gaba, da kuma ƙware a ɓoye. Ba za ku iya ɓoye a bayan garkuwa ba duk yini, kamar yadda kuka iya shiga Dark Rayukan III.

16. Ma'adanai

minecraft
Minecraft yana ba ku damar gina duniyar ku ta amfani da albarkatun da kuka samu a cikin daji. (Kiredit Image: Microsoft)

Kalmar "gina ta, kuma za su zo" ta zo da gaskiya fiye da kowane lokaci tare da Minecraft, RPG na tushen rayuwa wanda aka saya fiye da sau miliyan 100 tun lokacin da aka saki a 2009. A ciki, za ku iya gina duniyar ku ta amfani da albarkatun da kuke samu a cikin daji, ko gano abubuwan da wasu 'yan wasa suka kirkira akan layi. 

A cikin Minecraft, zaku iya iyakance kanku ga yawancin kayan aiki da tubalan da mai haɓakawa, Mojang ke bayarwa, ko kuma zaku iya shigar da mods don samun riba da gaske akan jarin ku. Haka kuma, wani lokaci a cikin 2021, zaku iya shiga cikin Super Duper Graphics Pack, wani zaɓi na DLC wanda ke ba da ƙarin tasirin hasken haske da laushi zuwa wani riga mai ban mamaki.

17. Wayewar Sid Meier VI

Wayewar Sid Meier VI
Abin da Sid Meier's Civilization VI ya bayar shine girman girmansa. (Kiredit Image: Wasannin 2K)

Sunan mahaifi Sid Meier wayewa VI shine mafi kyawun kaso na baya-bayan nan a cikin ingantaccen wasan dabarun jujjuyawar, kuma babu shakka cikin mafi kyawun wasannin PC da zaku iya bugawa har yau. Ɗaya daga cikin abubuwan da ke sa PC ya zama mafi kyawun dandamali don yin wasa a kai shi ne girman girman nau'o'in wasan da ake bayarwa. Kuma, abin da wayewar VI zata bayar shine girman girman sa, duk da cewa yana iya zama kamar yana tafiya a hankali kusa da irin na Fortnite.

Yada daular ku a cikin taswira kuma ku murkushe maƙiyanku. Kuna gina daular ku daga sauƙi mai sauƙi zuwa ikon duniya, kuma kuna iya yanke shawarar yin hakan ta hanyar ƙarfin soja, fifikon fasaha ko tasirin al'adu. Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2016, yana da fakitin faɗaɗawa guda biyu waɗanda da gaske suminti wannan wasan azaman shigarwar almara a cikin mafi kyawun jerin wasannin PC ɗin mu. Wayewa VI: Tashi da faɗuwar da aka fito a cikin Fabrairu 2018, tare da wayewa VI: Haguwar Haguwar da ke biyowa a cikin Fabrairu 2019.

18. Wasan Fortnite Royale

Rundunar Sojan Sama
Fortnite Battle Royale shine ainihin yanayin wasa don wasan na Fortnite. (Hoto Credit: Epic Games)

Har yanzu yana cikin manyan wasanni a duniya 'yan shekaru bayan fitowar sa, Rundunar Sojan Sama shine na halitta Sho-in ga wannan jeri. Bayan haka, lamari ne na duniya kuma daga cikin mafi kyawun wasannin PC da za a yi wasa a yanzu idan kuna son wasannin kan layi masu fa'ida. Wannan wasa ne da mutane ke ci gaba da dawowa gareshi, kuma hakan ya faru ne saboda wasan kwaikwayo na jaraba da sabuntawa na yau da kullun daga Epic.

Rundunar Sojan Sama Haƙiƙa yanayin wasa ne don wasan na Fortnite, amma wannan yanayin ya zama sananne sosai, mutane da yawa suna la'akari da shi wasa ne daban a kansa. Kamar sauran wasannin Battle Royale, makasudin Fortnite Battle Royale shine yaƙar hanyar ku ta taswira mai raguwa har sai kun kasance ɗan wasa na ƙarshe da ke tsaye. Duk da yake hakan na iya zama mai sauƙi sosai, akwai zurfin zurfin wannan wasan da zarar kun fara wasa.