belun kunne na LG T90 sun zo tare da fasahar Dolby Head Tracking

LG ya ƙaddamar da jeri na belun kunne mara waya na Tone Free don 2022, kuma sabon ƙirar ƙirar ta zo tare da ginanniyar daidaitawa da goyan baya ga fasahar Dolby's Head Tracking. Hakazalika da Samsung's Galaxy Buds Pro, wanda kuma yana da fasalin sauti na Dolby's 360, T90 yana da ikon sake daidaita sautuna yayin da kuke matsar da kai don bayyana kamar da gaske suna zuwa daga ko'ina cikin ku. LG ya ce T90s suma sune na'urorin kunne na farko da suka fito da na'urar sarrafa sauti wanda Dolby ta ƙera don sigar sigar don faɗaɗa "girman sararin samaniya" don ƙarin ƙwarewa. 

Wani sabon samfurin Tone Free na kamfanin shine belun kunne na farko da ya mayar da hankali kan motsa jiki da ake kira Tone Free Fit ko TF8, waɗanda aka ƙera su tare da ingantacciyar dacewa don kiyaye su a wuri don kar su faɗi a tsakiyar zaman motsa jiki. Wannan ƙirar na iya ɗaukar har zuwa sa'o'i 10 ba tare da an kunna haɗin Haɗin Active Noise Cancellation ba, yayin da T90 na iya ɗaukar har zuwa sa'o'i tara muddin ba a amfani da ANC ɗin sa na daidaitawa. 

Abubuwan cajin nau'ikan biyu sun zo tare da fasalin da ke kashe kashi 99.9 na ƙwayoyin cuta akan belun kunne ta amfani da hasken UV-C. Bugu da kari, cajin cajin T90 ya ninka azaman mai watsawa ta Bluetooth wanda zai baka damar ƙara haɗin kai mara waya zuwa tushen na'urorin da ba su da ita. Idan kuna da fata mai laushi ko samun rashin lafiyar mafi yawan belun kunne, ya kamata a lura cewa T90s suna da darajar likitanci, gels na kunne na hypoallergenic, kuma.

LG Tone Kyauta T90

LG Tone Kyauta T90

LG har yanzu bai bayyana nawa farashin sabon belun kunne ba, amma za a fara samun su a Amurka daga watan Satumba. 

Duk samfuran da Engadget ya ba da shawarar ƙungiyar ta editanmu ce ta zaɓi su, masu zaman kansu daga kamfanin iyayenmu. Wasu labaranmu sun haɗa da haɗin haɗin gwiwa. Idan ka sayi wani abu ta ɗayan waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizon, ƙila mu sami hukumar haɗin gwiwa.

source