Sabon wasan Android yana amfani da firgita mai wayo a matsayin mai sarrafawa

A watan Oktoba, injiniyan na'ura mai kwakwalwa da software Allison Liemhetcharat sanar cewa ta kasance tana aiki akan wasan da zai yi amfani da na'ura mai wayo a matsayin mai sarrafawa. Musamman, Lioness smart vibrator, wanda ke tattara bayanan halitta kamar zafin jiki da matsa lamba. Liemhetcharat ta ce wani bangare ne ya yi mata wahayi Haɓaka Kegel exerciser, wanda kuma yana amfani da wasanni da na'ura don taimaka wa mutane su ƙarfafa ƙashin ƙashinsu. Wasan, mai gudu mara iyaka ya kira Kai Abinda Ka Ci, yana cikin beta tun lokacin. A yau, Liemhetcharat ya fito da sigar Android, wanda zaku iya yanzu zazzagewa daga Google Play Store

Liemhetcharat ya shaida wa Engadget cewa Kai Abinda Ka Ci ya dogara ne akan ayyukan da danginta suka fi so. "Abin dariyarmu shine mu ci komai," in ji ta. Da kanta, wasan mai gudu ne marar iyaka, tare da manufar cin halittu da yawa kafin ya mutu. Kuna farawa azaman kumburi, sannan kuyi girma kuma kuyi morph dangane da abin da kuka ci. Hakan kuma zai shafi abin da za ku iya ci gaba da cinyewa, saboda wasu halittu daga baya za su zama “marasa ci” bisa ga abin da kuka zama. A Sigar wasan WebGL yana samuwa. 

Amma ga waɗanda suka mallaki na'urar jijjiga mai wayo na zaki, zaku iya amfani da shi don sarrafa ƙwallon ƙwallon ku. Matse kan dildo (inda na'urori masu auna matsa lamba suke) don tsalle, kuma yi haka sau biyu don tashi ko tsalle sau biyu. Na'urar kuma za ta yi rawar jiki yayin da kuke yin waɗannan abubuwan ko ku ci wani abu.

Wadanda ke kan iOS ba za a bar su ba - Liemhetcharat ya gaya wa Engadget cewa sigar iPhone na zuwa soon, kuma. Ya zuwa yanzu, wasan da kansa yana da sauƙi, amma mafi ban sha'awa al'amari shine amfani da vibrator na bio-sensing a matsayin mai sarrafawa. A matsayin hujja na ra'ayi, YAWYE yana da saukin kai, ko da yake za mu jira kwararrun likitocin su yi auna kafin mu iya cewa da wata tabbas idan zai iya taimakawa wajen karfafa tsokoki na bene. 

Duk samfuran da Engadget ya ba da shawarar ƙungiyar ta editanmu ce ta zaɓi su, masu zaman kansu daga kamfanin iyayenmu. Wasu labaranmu sun haɗa da haɗin haɗin gwiwa. Idan ka sayi wani abu ta ɗayan waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizon, ƙila mu sami hukumar haɗin gwiwa.

source