Realme TechLife Watch SZ100 Indiya Ranar Kaddamar da ranar da aka saita don Mayu 18, An yi ba'a don Bayar Har zuwa Rayuwar Batirin Kwanaki 12

Realme TechLife Watch SZ100 ana shirin ƙaddamar da shi a Indiya a ranar 18 ga Mayu, alamar wayar salula ta China ta sanar ta hanyar saukar da keɓaɓɓen shafin yanar gizon ta. Sabuwar wearable za ta zo ƙarƙashin alamar Realme's TechLife kuma ana ba'a don nuna nunin launi 1.69-inch HD. Realme TechLife Watch SZ100 za ta tattara fata da masu lura da zafin jiki tare da mai lura da bugun zuciya. An ce yana isar da tsawon kwanaki 12 na rayuwar batir akan caji guda. Wataƙila samfurin mai zuwa zai yi nasara ga Realme TechLife Watch S100 wanda aka yi muhawara a cikin Maris a Indiya.

An shirya ƙaddamar da Realme TechLife Watch SZ100 a ranar 18 ga Mayu da ƙarfe 12.30 na yamma IST. A sadaukar microsite akan gidan yanar gizon Realme India yana ba'a mahimman bayanai na smartwatch kafin ƙaddamarwa. Abokan ciniki masu sha'awar za su iya danna maɓallin "Sanar da Ni" akan gidan yanar gizon don samun sabbin abubuwa game da ƙaddamarwa.

Realme TechLife Watch SZ100 an jera shi a cikin zaɓuɓɓukan launi daban-daban guda biyu tare da bugun kira na rectangular da maɓallin da ke gefen gefe don kewayawa. Ana ba'a don zuwa tare da nunin launi na 1.69-inch HD. The wearable zai lura da fata da zafin jiki da kuma bugun zuciya. Ƙari ga haka, tana da matakan matakan da aka gina tare da ginanniyar fasali kamar masu tuni, kalanda, da sabuntar yanayi. An ce baturin da ke cikin smartwatch yana ba da lokacin aiki har zuwa kwanaki 12 akan caji ɗaya.

Mai zuwa Realme TechLife Watch SZ100 mai yiwuwa ya zo tare da haɓakawa akan Realme TechLife Watch S100 smartwatch wanda aka ƙaddamar a cikin ƙasar a cikin Maris na wannan shekara tare da alamar farashin Rs. 2,499. Akwai don siya cikin launuka Baƙi da Grey. Farashin sabon wearable na iya daidaitawa da wannan. Realme TechLife Watch SZ100 ana sa ran zuwa cikin zaɓuɓɓukan launi guda biyu - Magic Grey da Lake Blue, a Indiya.


Don sabbin labarai na fasaha da sake dubawa, bi Gadgets 360 akan Twitter, Facebook, Da kuma Google News. Domin samun sabbin bidiyoyi kan na'urori da fasaha, ku yi subscribing din mu YouTube channel.

Samsung Galaxy M22 Yana karɓar Android 12-Bassed One UI 4.1 Update: Rahoton



source