Samsung Galaxy F14 5G Tare da 50-Megapixel Rear Kamara, 90Hz LCD Nuni An ƙaddamar da shi a Indiya: Farashin, Bayani dalla-dalla

An ƙaddamar da Samsung Galaxy F14 5G a Indiya ranar Juma'a. An yi amfani da na'urar ta hanyar Exynos chipset na cikin gida kuma tana ɗaukar baturi 6,000mAh tare da tallafin caji mai sauri na 25W. Kamfanin ya kaddamar da sauye-sauye na na'urori a cikin watanni uku da suka gabata, a cikin kasafin kuɗi da kuma matsakaicin matsakaici. Sabbin wayowin komai da ruwan F-jerin na Koriya ta Kudu yana samuwa a cikin ƙasar a cikin saitunan ajiya guda biyu. Za a sayar da Samsung Galaxy F14 5G a cikin bambance-bambancen launi uku. Duk da cewa an kaddamar da na'urar a yau, ba za a fara siyar da na'urar ba sai ranar 30 ga Maris, a cewar kamfanin.

Farashin Samsung Galaxy F14 5G a Indiya, samuwa

Bayar da kasafin kuɗi daga Samsung yana samuwa a cikin bambance-bambancen ajiya guda biyu - zaɓi na 4GB + 128GB yana farashi akan Rs 12,990 kuma samfurin 6GB + 128GB yana samuwa akan Rs. 14,990. Wayar za ta kasance don siya akan Flipkart, gidan yanar gizon Samsung na hukuma, da kuma a zaɓin shagunan siyarwa.

An ba da shi a cikin OMG Black, GOAT Green, da BAE Purple colourways, wayar Samsung Galaxy F14 5G za ta ci gaba da siyarwa a Indiya da ƙarfe 12 na yamma (na rana) ranar 30 ga Maris.

Samsung Galaxy F14 5G dalla-dalla, fasali

Yana nuna allon nuni na 6.6-inch Cikakken HD + IPS LCD tare da ƙimar wartsakewa na 90Hz, Samsung Galaxy F14 5G kuma ya zo tare da kariyar Corning Gorilla Glass 5. Na'urar tana yin takalmin Android 13 tare da OneUI 5 daga cikin akwatin. Kamfanin ya ba da garantin sabunta Android guda biyu da sabunta tsaro na shekaru hudu. Wayar tana aiki da octa-core 5nm Exynos 1330 chipset tare da har zuwa 6GB na RAM. Masu amfani kuma za su iya amfani da ajiyar da ba a yi amfani da su ba don ƙara 6GB na ƙwaƙwalwar ajiya.

Ga na'urar gani, sabuwar na'urar da aka buɗe tana da na'urar firikwensin farko mai girman megapixel 50, da zurfin megapixel 2 da firikwensin kamara a cikin naúrar kyamarar ta na baya. Samsung Galaxy F14 5G yana da kyamarar gaba ta 13-megapixel don selfie da hirar bidiyo, wanda aka sanya shi a cikin tsaka-tsakin ruwa mai daidaitawa.

Wayar tana ɗaukar batir 6,000mAh tare da goyan bayan caji mai sauri na 25W kuma ya zo tare da tashar USB Type-C. Galaxy F14 5G kuma tana goyan bayan 5G, 4G LTE, Wi-Fi, da haɗin Bluetooth. Hakanan an sanye shi da firikwensin sawun yatsa don tantancewar kwayoyin halitta.


Sabuwar ƙaddamar da Oppo Find N2 Flip shine na farko mai ninkawa daga kamfanin zuwa halarta a karon a Indiya. Amma shin yana da abin da ake buƙata don yin gasa tare da Samsung Galaxy Z Flip 4? Mun tattauna wannan akan Orbital, Podcast na Gadgets 360. Orbital yana samuwa akan Spotify, Gaana, JioSaavn, Binciken Google, Apple Kwasfan fayiloli, Amazon Music kuma duk inda kuka samu kwasfan fayiloli.
Ana iya samar da hanyoyin haɗin gwiwa ta atomatik - duba bayanin ɗa'a don cikakkun bayanai.

source