Samsung Galaxy S22+, Galaxy Tab S8 Ultra Spotted akan NBTC; Ana ganin Galaxy Tab S8 Ultra akan Gidan Tallafi

Jerin Samsung Galaxy S22 da jeri na Galaxy Tab S8 sun kasance wani ɓangare na leaks da jita-jita na ɗan lokaci kaɗan yanzu. Babban layin Galaxy S22 wanda aka ce ya haɗa da samfurin vanilla Samsung Galaxy S22, tare da ƙirar Galaxy S22+ da Galaxy S22 Ultra, ana sa ran za su fara halarta a watan Fabrairu tare da Galaxy Tab S8, Galaxy Tab S8 Plus, da kuma Galaxy Tab S8 Ultra. allunan. Gabanin ƙaddamar da aikin, an ba da rahoton cewa an hango Galaxy S22+ da Galaxy Tab S8 Ultra a gidan yanar gizon Hukumar Watsa Labarai da Sadarwa ta Thailand (NBTC). An kuma bayar da rahoton cewa kwamfutar tafi-da-gidanka ta fito a shafin yanar gizon kamfanin yana nuna alamar ƙaddamar da shi.

Kamar yadda ta Rahoton ta MySmartPrice, Samsung Galaxy S22+ ya bayyana akan gidan yanar gizon NBTC tare da lambar ƙira SM-S906E. An ba da rahoton cewa Samsung Galaxy Tab S8 Ultra an jera su akan rukunin yanar gizo mai lamba SM-X906B. Jerin yana nuna Galaxy Tab S8 Ultra tare da haɗin 5G da LTE.

Na dabam, a cewar a Rahoton ta 91Mobiles, an hango Galaxy Tab S8 Ultra akan gidan yanar gizon tallafi na kamfanin. An ruwaito na'urar ya bayyana a cikin kamfanin Bixby support page. Koyaya, a lokacin rubutawa, da alama an cire kwamfutar hannu daga gidan yanar gizon. Hotunan hotunan kariyar na lissafin suna ba da shawarar yanke rami-bushi akan nunin Galaxy Tab S8 Ultra zuwa gidan mai harbin kai.

Wani rahoto na baya-bayan nan ya nuna cewa Samsung Galaxy S22+ zai yi wasa saitin kyamara sau uku. An ce naúrar kyamarar ta haɗa da kyamarar farko mai girman megapixel 50, kyamarar kusurwa mai girman megapixel 12, da ruwan tabarau na telephoto megapixel 10.

Bayani dalla-dalla Samsung Galaxy Tab S8 Ultra (ana tsammanin)

Ana sa ran Samsung Galaxy Tab S8 Ultra zai zo tare da nunin 14.6-inch (2,960 × 1,848 pixels) Super AMOLED nuni tare da ƙimar farfadowa na 120Hz da daraja. Ana iya yin amfani da kwamfutar hannu ta hanyar Snapdragon 8 Gen 1 SoC tare da Adreno 730 GPU tare da har zuwa 16GB na RAM, da 512GB na ma'adanin kan jirgi.

An ƙaddamar da kwamfutar hannu don nuna firikwensin selfie 12-megapixel dual. A baya, kwamfutar hannu na iya ɗaukar firikwensin farko na 13-megapixel da firikwensin kusurwa mai girman megapixel 6. An ce yana ba da tallafi ga stylus S Pen. Na'urar firikwensin hoton yatsa da ke ƙarƙashin nuni, haɗin 5G, da Dolby Atmos quad-speaker naúrar su ne sauran abubuwan da ake tsammani.

Koyaya, Samsung har yanzu bai tabbatar da cikakkun bayanai dalla-dalla na jerin Samsung Galaxy S22 mai zuwa da jeri na Galaxy Tab S8 ba. An ƙaddamar da jerin Galaxy S22 a wani taron da ake tsammani na Galaxy Unpacked 2022 a wata mai zuwa.


Ana iya samar da hanyoyin haɗin gwiwa ta atomatik - duba bayanin ɗa'a don cikakkun bayanai.

source